Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và rạng sáng mai

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá các giải hot mới và chính xác nhất tại bongdaso.mobi. Tổng hợp lịch thi đấu ngoại hạng Anh, La liga, Bundesliga, Serie A hôm nay, ngày mai và 7 ngày trong tuần.

Tất cả HOT Đang diễn ra Sắp diễn ra
Không có trận đấu nào!

UEFA Champions League - Quarterfinals

Saudi Professional League

22:00 - 18/04
Al-Taawon
vs
Al-Khaleej

Scottish Premier League - League

Thai League 1 (Hilux Revo Thai League)

19:00 - 18/04
Bangkok United FC
vs
Lamphun Warrior

UEFA Europa Conference League - Quarterfinals

23:45 - 18/04
Lille
vs
Aston Villa
23:45 - 18/04
Fiorentina
vs
FC Viktoria Plzen

Giao hữu CLB - April

Hoãn - 18/04
UD Iliciitana
vs

Giao hữu quốc tế - April

15:30 - 18/04
Luxembourg U16 (W)
vs
Georgia (U16)(W)
18:00 - 18/04
Hungary U16
vs
Norway U16
20:30 - 18/04
Cyprus U16
vs
Montenegro U17
21:30 - 18/04
San Marino (W) U16
vs
Estonia (W) U17

England FA Women Super League

Argentina Cup - Round 1

Argentine Division 1 - League

Argentine Division 2 - League

Armenia Premier League

20:00 - 18/04
Alashkert
vs
FC West Armenia
22:00 - 18/04
Shirak
vs
FK Van Charentsavan

Bahraini Premier League - League

23:00 - 18/04
Najma Manama
vs
Sitra
23:00 - 18/04
Busaiteen
vs
Al-Ahli(BHR)
23:00 - 18/04
Manama Club
vs
Al Khaldiya

Belarus Cup - Semifinal

Brazil Copa Verde - Semifinal

Brazil Serie A

Hoãn - 18/04
Cuiaba
vs
Vitoria BA

Cameroon Elite One

21:00 - 18/04
Young Sports
vs
Colombe du Dja et Lobo
21:00 - 18/04
Victoria Utd Limbe
vs
Stade Renard de Melong

Chile Primera Division

Costa Rica Primera Division - Autumn

Cyprus Cup - Semifinal

Danish 1st Division - Playoffs

23:00 - 18/04
Sonderjyske
vs
Vendsyssel

Primera Division de Ecuador - Apertura

Egyptian Premier League

21:00 - 18/04
Ceramica Cleopatra FC
vs
Al-Ittihad Alexandria

Gibraltar Cup

Liga Nacional de Guatemala - Autumn

Primera Division de Honduras - Autumn

Hoãn - 18/04
Real Sociedad Tocoa
vs
CD Vida

Ivory Coast Premier Division

23:00 - 18/04
ASEC MIMOSAS
vs
Bouake FC

Latvian Higher League - League

21:30 - 18/04
Grobina
vs
FK Liepaja
23:30 - 18/04
Jelgava
vs
FK Valmiera

Mexico Primera Divison A - Reclassification

Oman Professional League

20:45 - 18/04
Al-Seeb
vs
Al Wehda(OMA)
20:50 - 18/04
Bahla
vs
Sur Club
20:55 - 18/04
Al-Nasr(OMA)
vs
Oman Club
23:10 - 18/04
Al Rustaq
vs
ibri

Primera Division de Paraguay - Apertura

Portugal Campeonato Nacional - Semifinal

Portugal U23 - Championship Playoffs

Qatar League - League

Slovenia 1.Liga - League

21:00 - 18/04
Domzale
vs
FC Koper

South Africa Premier Soccer League - League

Uganda Premier League

20:00 - 18/04
Ma Lu
vs
Busoga United
23:00 - 18/04
Kampala City Council FC
vs
Mbarara City

Ukrainian Premier League

19:30 - 18/04
Zorya
vs
FC Shakhtar Donetsk

Uruguay Segunda

Zambia Super League

20:00 - 18/04
Mufulira Wanderers
vs
Green Eagles
20:00 - 18/04
Red Arrows
vs
ZESCO United Ndola